Thông tin sản phẩm Màn hình cong Samsung Odyssey G5 LC34G55TWWEXXV (34inch | WQHD | VA | 165Hz | 1ms | FreeSync)
592 lượt xem
Màn hình Samsung LC34G55TWWEXXV - Thiết kế cong ấn tượng
Tận hưởng những trận game kịch tính trong từng trận đấu với thiết kế màn hình có độ cong 1000R lý tưởng, cho góc nhìn bao quát toàn cảnh trận đấu. Cùng với kích thước 34 inch rộng lớn, thiết kế viền mỏng ba cạnh mở rộng tối ưu cho trải nghiệm thị giác. Đặc biệt, ở phần viền dưới màn hình được thiết kế độc đáo, mang đến vẻ ngoài mạnh mẽ, đậm chất gaming.
Thiết kế của Màn hình Samsung LC34G55TWWEXXV hiện đại
Chân đế màu đen chắc chắn, thanh mảnh, tăng tính thẩm mỹ cho màn hình. Sở hữu các cổng kết nối thông dụng như cổng HDMI, cổng DisplayPort và jack 3.5mm giúp dễ dàng kết nối với những thiết bị khác.
Những đặc điểm nổi bật của màn hình Samsung LC34G55TWWEXXV
Màn hình WQHD sắc nét
Màn hình Samsung LC34G55TWWEXXV sắc nét
Trải nghiệm tần số quét 165Hz
Chiếc màn hình máy tính gaming này sở hữu tần số quét 165Hz cho tốc độ làm mới màn hình nhanh chóng, loại bỏ hiện tượng giật hình và chống rung mờ hiệu quả với những chuyển động nhanh và tốc độ cao cũng vẫn luôn mượt mà. Sẵn sàng hạ gục đối thủ, phản xạ nhanh chóng trước mọi tình huống bất ngờ với tốc độ phản hồi 1ms nhanh chóng.